

HIFADHI ZA TAIFA TANZANIA



OFA MAALUMU MSIMU WA PASAKA KWA RAIA WA AFRIKA MASHARIKI

Katika msimu huu wa pasaka TANAPA inatoa ofa maalumu kwa raia wa Afrika Mashariki watakaotembelea hifadhi za Taifa.

TANAPA inasamehe tozo ya kitanda " Concession Fee" kwa raia wa Afrika Mashariki watakaolingia na kulala hifadhini kuanzia tarehe 29/3/2018 hadi tarehe 2/4/2018. Punguzo hili linaletwa kwenu wakati tukiandaa utaratibu bora wa "concession" kwa raia wa Afrika Mashariki.

Imetolewa na

*Mkurugenzi Mkuu
Hifadhi za Taifa Tanzania
S. L. P 3134
ARUSHA.*

*Barua pepe: info@tanzaniaparks.go.tz
dg@tanzaniaparks.go.tz*

Simu: +255 (27) 297 0404-07